TIN TỨC
TÌM KIẾM GIA ĐÌNH BẢO TRỢ CHO HỌC SINH THAM GIA TRAO ĐỔI VĂN HÓA VN
15:57 15/05/2024
Trân trọng thông báo đến các Gia đình có mong muốn trở thành Gia đình bảo trợ cho học sinh quốc tế đến từ Argentina tham gia chương trình trao đổi văn hóa Việt Nam năm học 2024-2025
THẢO LUẬN HỢP TÁC TRAO ĐỔI SINH VIÊN GIỮA YFU CHILE - YFU VIETNAM
10:00 19/10/2023
Ngày 17/10 vừa qua, Giám đốc Quốc gia YFU Vietnam đã ghé thăm văn phòng YFU Chile và thảo luận hợp tác trao đổi sinh viên giữa 2 nước. Lãnh đạo Hội đồng và Giám đốc Quốc gia YFU Chile đã đón tiếp thân mật.
YFU VIETNAM VIẾNG THĂM VĂN PHÒNG YFU ARGENTINA
09:19 20/10/2023
HỌC BỔNG TRAO ĐỔI VĂN HÓA NGÔN NGỮ ĐỨC HỢP TÁC GIỮA VIỆN GOETHE & YFU VIETNAM
15:54 08/12/2023
“Hãy bước ra khỏi vùng an toàn” và tham gia chương trình Du học trao đổi văn hóa ngôn ngữ Đức với các quốc gia nổi bật như Đức, Áo, Thụy Sỹ là cơ hội hiếm có để bạn đặt mình vào một cộng đồng hoàn toàn mới.
Workshop: Học bổng Du học Trao đổi Văn hóa Quốc tế lên đến 50%
09:41 06/02/2024
Nhằm đẩy mạnh quan hệ hợp tác với các quốc gia thành viên, YFU Vietnam hỗ trợ các suất học bổng đặc biệt lên đến 50% trao đổi văn hóa tiếng Anh | Pháp | Đức | Tây Ban Nha | Nhật tới học sinh khi tham gia chương trình du học trao đổi văn hóa này.
TRỞ THÀNH GIA ĐÌNH BẢO TRỢ CHO HSSV QUỐC TẾ ĐẾN VIỆT NAM HỌC TẬP
12:15 29/09/2022
Nếu gia đình bạn là những người cởi mở, hiếu khách, giàu lòng nhân ái và sẵn sàng đón nhận những trải nghiệm mới, mong muốn hỗ trợ cho một du học sinh trao đổi văn hóa đến Việt Nam học tập – thì chắc chắn sẽ trở thành một gia đình bảo trợ của tổ chức YFU!
Trại hè Định hướng trước khi khởi hành toàn quốc National Pre-Departure Orientation 2023
09:30 03/08/2023
YFU Vietnam xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các cựu phụ huynh và cựu học sinh, các bậc phụ huynh và học sinh mới cùng các tình nguyện viên đã dành thời gian tham gia chương trình NPDO lần này.
DU HỌC SINH TRAO ĐỔI VĂN HÓA VIỆT NAM ĐẦU TIÊN
11:51 06/09/2022
Lần đầu tiên, YFU Vietnam thực hiện được sứ mệnh "trao đổi văn hoá quốc tế" dành cho HSSV/ thanh thiếu niên thế giới đến với Việt Nam.
HỌC SINH QUỐC TẾ THỨ HAI ĐẾN VIỆT NAM THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH DU HỌC TRAO ĐỔI VĂN HÓA
18:41 03/09/2023
YFU Vietnam tiếp tục có cơ hội được chào đón học sinh quốc tế thứ hai từ nước Đức đến Việt Nam tham gia chương trình du học trao đổi văn hóa năm học 2023-2024.